TM Mótið 2020

 

TM móts-bikarinn
1. Breiðablik 1
2. Stjarnan 1

 

Hugins-bikarinn
1. Kormákur/Hvöt/Fram
2. RKV 1

 

Ísleifs-bikarinn
1. ÍA 1
2. Þróttur R. 2

 

Bergs-bikarinn
1. Stjarnan 2
2. Grindvavík 1

 

Glófaxa-bikarinn
1. Þróttur R. 3
2. Breiðablik 3
 

Bergeyjarbikarinn
1. Vestri 1
2. Njarðvík 2
 

Dala-Rafns-bikarinn
1. HK 2
2. KA 4
 

Gullbergs-bikarinn
1. Fram 2
2. Fjölnir 2
 

Drangavíkur-bikarinn
1. Sindri 1
2. FH 4
 

Stíganda-bikarinn
1. Breiðablik 5
2. ÍA 2
 

Álseyjar-bikarinn
1. KA 5
2. FH 5

Herjólfs-bikarinn
1. HK 4
2. Fjölnir 3

 

 

Landslið 1 2020

Markmaður:
Eva Steinsen Jónsdóttir, Breiðablik
Útileikmenn:
Halla Elísabet Viktorsdóttir, KR
Katrín Alda Ingadóttir, Njarðvík
Hrönn Haraldsdóttir, FH
Sunna Rún Sigurðardóttir, ÍA
Elísabet Rut Sigurjónsdóttir, ÍBV
Fjóla Rut Zoega Hreiðarsdóttir, Afturelding
Emelía Blöndal Ásgeirsdóttir, KA
Rósa Signý Guðmundsdóttir, Þór Ak

Þjálfari:
Margrét Rut Reynisdóttir, Grindavík

 

Pressulið 1 2020

Markmaður:
Inga Lind Haraldsdóttir, Haukar
Útileikmenn:
Þórey Tea Þorleifsdóttir, Grindavík
Helena Lapas, Víkingur Rvk
Margrét Ellertsdóttir, Þróttur Rvk
Silja Katrín Gunnarsdóttir, Fram
María Sól Magnúsdóttir, Fjölnir
Ísabel Rós Ragnarsdóttir, HK
Védís Ösp Einarsdóttir, KFR
Sigurbjörg Diljá Gunnarsdóttir, RKV

Þjálfari:
Anton Orri Sigurbjörnsson, KA
Atli Fannar Írisarson, KA

 

 

Landslið 2 2020
Markmaður:
Vigdís Rán Jónsdóttir, Álftanes
Útileikmenn:
Ásdís Fjóla Víglundsdóttir, Fjarðabyggð
Thelma Karen Pálmadóttir, FH
Kamilla Björk Ragnarsdóttir, Höttur
Edith Kristín Kristjánsdóttir, Breiðablik
Elísa Bríet Björnsdóttir, Kormákur/Hvöt/Fram
Högna Þóroddsdóttir, Stjarnan
Bríet Sunna Gunnarsdóttir, Snæfellsnes
Rakel Beta Sigurðardóttir, ÍR
Þjálfari:
Ragnar Már Sigrúnarson, HK
Milena Pesic, HK

Pressulið 2 2020
Markmaður:
Ninna Björk Þorsteinsdóttir, Þróttur Rvk
Útileikmenn:
Aníta Eva Traustadóttir, Selfoss
Kristín Magdalena Barboza, Sindri/Neisti
Birta Margrét Gestsdóttir, Fylkir
Alma Rós Magnúsdóttir, RKV
Hrafnhildur Salka Pálmadóttir, Stjarnan
Arnfríður Auður Arnarsdóttir, Grótta
Ísold Hallfríðar Þórisdóttir, Valur
Una Proppé Hjaltadóttir, Vestri

Þjálfari:
Víglundur Páll Einarsson, Fjarðabyggð
Hulda Björk Haraldsdóttir, Fjarðabyggð

 

Úrvalslið TM-mótsins 2020

Fjóla Rut Zoega Hreiðarsdóttir Afturelding

Margrét Ellertsdóttir Þróttur R.

María Sól Magnúsdóttir Fjölnir

Tinna Dís Hafdal Axelsdóttir KA

Arnfríður Auður Arnarsdóttir Grótta

Elísabet Rut Sigurjónsdóttir ÍBV

Rakel Beta Sigurðardóttir ÍR

Edith Kristín Kristjánsdóttir Breiðablik

Thelma Karen Pálmadóttir FH

Högna Þóroddsdóttir Stjarnan

 

Prúðasta liðið 2020
Álftanes

 

Háttvísisverðlaun KSÍ
Selfoss

 

Hæfileikakeppnin

Besta atriðið 2020
RKV

Frumlegasta atriðið 2020
Valur

Skemmtilegasta atriðið 2020
ÍR