TM-móts bikarinn:
1. sæti - KA-1
2. sæti Breiðablik-1
 
Huginsbikarinn: 
1. sæti - Valur-1
2. sæti - HK-2
 
Ísleifsbikarinn: 
1. sæti - RKV-1
2. sæti - KR-1
 
Bergsbikarinn:
1. sæti - FH-2
2. sæti - Breiðablik-2
 
Glófaxabikarinn:
1. sæti - Grindavík-1
2. sæti - Breiðablik-3
 
Dala-Rafnsbikarinn:
1. sæti - Njarðvík-1
2. sæti - KFR-1
 
Gullbergsbikarinn:
1. sæti - Fram-1
2. sæti - Víkingur-3
 
Drangavíkurbikarinn:
1. sæti - Selfoss-2
2. sæti - Haukar-2
 
Stígandabikarinn:
1. sæti - ÍA-2
2. sæti - Víkingur-4
 
Álseyjarbikarinn:
1. sæti - Fylkir-3
2. sæti - Þróttur-3
 
Bergeyjarbikarinn: 
1. sæti - ÍR-2
2. sæti - Víkingur-6
 
Herjólfsbikarinn:
1. sæti - Þróttur-4
2. sæti - Breiðablik-7
 
Sigurðarbikarinn:
1. sæti - KR-5
2. sæti - RKV-5
 
Þórunnar Sveinsbikarinn:
1. sæti - Njarðvík-2
2. sæti - Selfoss-5
 
Gandíbikarinn:
1. sæti - Þór-3
2. sæti - Hamar-2

 

Bylgjubikarinn:

1. sæti - Fylkir-5
2. sæti - Fram-3

 

 

Úrvalslið TM Mótsins 2022

Kara Guðmundsdóttir KR
Björgey Njála Andreudóttir Hamar
Bríet Fjóla Bjarnadóttir KA
Sara Kristín Jónsdóttir Haukar
Nadía Steinunn Elíasdóttir ÍA
Sara Rún Auðunsdóttir Selfoss
Elísabet María Júlíusdóttir Breiðablik
Thelma Dís Traustadóttir FH
Ásta Sylvía Jóhannsdóttir Víkingur R.
Sólveig Alba Pálmarsdóttir Stjarnan
Lísa steinþórsdóttir Breiðablik
Katla Hjaltey Finnbogadóttir KA

 

 

Landslið 1  
Ásta Sylvía Jóhannsdóttir Víkingur R.
Þorbjörg Rún Emilsdóttir HK
Thelma Ósk Rúnarsdóttir Tindastóll
Björgey Njála Andreudóttir Hamar
Tanja Harðardóttir ÍBV
Helena Fönn Hákonardóttir Þór Ak.
Bryndís Davíðsdóttir Höttur
Margrét Sara Einarsdóttir Fjölnir
Malín Birta Siggeirsdóttir FH
   
Þjálfarar:  
Gunnar Hauksson Fjölnir
Arngrímur Jóhann Ingimundarson Fjölnir
   
   
Landslið 2  
Bryndís Halla Ólafsdóttir KFR
Aníta Ottósdóttir HK
Embla Karítas Kristjánsdóttir Vestri
Sigríður Sigurpálsdóttir Scheving Grótta
Karín Ósk Ívarsdóttir Skallagrímur
Bríet Fjóla Bjarnadóttir KA
Aníta Þrastardóttir Haukar
Þórdís Elva Arnarsdóttir Fylkir
Bryndís Anna Höskuldsdóttir Breiðablik
   
Þjálfarar:  
Dagný Heiða Vilhjálmsdóttir HK
Gabríel Þór Stefánsson HK
   
   
Pressulið 1  
Bryndís Jóna Valdimarsdóttir Sindri
Kara Guðmundsdóttir KR
Katla Ragnheiður Jónsdóttir Afturelding
Arney Lára Magnúsdóttir RKV
Katrín Embla Sigurðardóttir Fjarðabyggð
Elísabet María Júlíusdóttir Breiðablik
Viktoría Skarphéðinsdóttir Álftanes
Hafdís Nína Elmarsdóttir KF/Dalvík
Sara Rún Auðunsdóttir Selfoss
   
Þjálfarar:  
Hjörtur Þór Magnússon KR
Þórhallur Ólafsson KR
   
   
Pressulið 2  
Tinna María Heiðdísardóttir ÍR
Rebekka Ósk Elmarsdóttir Fram
Embla Dís Sighvatsdóttir Njarðvík
Rósa María Sigurðardóttir Stjarnan
Sara Snædahl Brynjarsdóttir Þróttur R.
Nadía Steinunn Elíasdóttir ÍA
Lísa Ingólfsdóttir Valur
Lára Kristín Kristinsdóttir Grindavík
Alma Begic Snæfellsnes
   
Þjálfarar:  
Auður Erla Gunnarsdóttir Fram
Ásgeir Þór Eiríksson Fram

 

Háttvísiverðlaun KSÍ - Fjarðabyggð

Prúðasta liðið - Höttur

 

 
Hæfileikakeppni TM-mótsins:
1. sæti: FH
2. sæti: Víkingur

3. sæti: RKV

Frumlegasta atriðið: KF/Dalvík